สอบถามเรื่องเครื่องฟอกอากาศที่มีประจุลบดักขนสัตว์

อยากจะถามว่ามันใช้ได้จริงไหมครับสำหรับเครื่องฟอกที่ปล่อยประจุลบมาทำให้ขนแมวร่วงลงพื้น จะหามาใช้บ้างเพราะอยู่บ้านเลี้ยงแมวขนยาว 3 ตัว ขนเยอะมากกกกกกกกกกกกกก 
และสอบถามเรื่อง xiaomi air purifier 4 lite มีตัวปล่อยประจุลบไหมครับ เพราะใช้เว็บไม่มีข้อมูลบอกเลย มีแต่ตัว 4 กับตัว 4 pro

หรือว่าสมาชิกท่านใดแนะนำไหมครับงบไม่เกิน 5,000

ขอบคุณสำหรับพื้นที่ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่