สาวหน้าคมตาโตผิวแทนเป็นสเปคของใครบ้างคะ

คือเราหน้าคมมากตอนแต่งหน้าก็ว่าคมแล้วพอแต่งหน้าเหมือนอินเดียเลยค่ะ คือทุกคนชอบทักว่าเราเป็นคนอินเดียอาหรับไรงี้อ่ะค่ะ แต่แอบน้อยใจที่ไม่ค่อยมีคนไทยมาจีบเลย เวลาเดินไปไหนกับคนหน้าหมวยก็มีคนชมหน้าหมวยผิวขาวมากกว่า เราเลยอยากรู้ว่าคนไทยยังมีคนชอบหน้าคมๆผิวแทนไหม หลายคนชอบพูดให้เราไปหาแฟนฝรั่งอย่างเดียวเลย
นี่หน้าเราครึ่งหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่