ประจำเดือนมาแล้วคือไม่ท้องแน่ๆใช่มั้ยคะ

กระทู้คำถาม
มีพสพ.แบบป้องกันค่ะ เช็คแล้วว่าไม่แตกไม่รั่ว และไม่ได้หลั่งในค่ะ วันที่5/3/67 แล้วประจำเดือนก็มาปกติตรงรอบเดือน วันที่22/3/67 ค่ะ แต่ว่าเดือนนี้ยังไม่มาค่ะ จริงๆแล้วต้องมาวันที่ 20/5/67 (ปกติประจำเดือนมาตรงค่ะ) ตรวจครรภ์ไปวันที่10/4/67 ขึ้น1ขีดค่ะ อยาดทราบว่าแบบนี้คือวางใจว่าไม่ท้องได้เลยมั้ยคะ แต่คือต้นเดือนเมษาเรามีการออกกำลังกายหนักขึ้น ทานน้อยลง และเครียดค่ะ อยากทราบว่ามันเกี่ยวกันกับประจำเดือนเลื่อนมั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่