อยากได้คำแนะนำเพิ่มเติมเกี่ยวกับโน๊ตบุ๊คค่ะ

ตอนนี้เราสนใจจะซื้อ Acer swift go 14 Core ultra 7
อยากสอบถามค่ะว่า เครื่องนี้พอจะเล่นเกม valo roblox fivem ได้ไหมคะ อยากมีไว้เล่นบ้างค่ะ🥹 
ส่วนตัวเราก็ไม่ได้มีความรู้เรื่องนี้มากเท่าไหร่ ศึกษาดูแล้วก็งงนิดหน่อย ขอบคุณล่วงหน้าด้วยนะคะ💗
ปล.มีรุ่นไหนอยากแนะนำลองแนะนำเรามาได้เลยนะคะ งบประมาณสามหมื่นกว่าค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่