ครบกวนขอคำปรึกษาหน่อยครับ ผมถอนฟันคุดมาได้เกือบ1เดือน แล้วอยู่ๆมีตุ่มขึ้นตรงแผลที่ปิดสนิท(มีภาพ)

คือผมพึ่งผ่าฟันคุดไปได้เกือบ1เดือนครับ ปัจจุบันแผลดูปิดสนิทหมดแล้ว แต่อยู่ๆวันนี้ก็ปวดและพอส่องกระจกดูมีตุ่มขึ้นมาเหมือนตุ่มหนองหรือเลือดอะไรสักอย่าง รบกวนขอคำปรึกษาหน่อยครับ ว่าเป็นอะไรมากไหม 

อันนี้รูปแผลครับ กลัวข้ามได้เลย5555
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่