ผมมีอะไรกันกับพี่เขย

กระทู้คำถาม
ตอนนี้ผมรู้สึกผิดมากครับเพราะไม่นานมานี่ผมพึ่งทำเรื่องอย่างว่ากับพี่เขยมาเราทั้งสองคนเป็นผู้ชายครับส่วนพี่สาวผมที่เป็นภรรยาของพี่เขยแกเสียแล้วครับก่อนแกจะเสียแกฝากผมดูแลลูกของแกกับพี่เขย2คนผมเลยบอกว่าไม่ต้องห่วงอะไรนะหลับให้สบายเดี๋ยวลูกแกผมจะดูแลให้เองหลังจากนั้นผมเลยย้ายมาอยู่กับพี่เขยเพราะพ่อแม่ผมกับพี่สาวเสียไปตั้งแต่เด็กและประกอบกับเรื่องที่พี่สาวสาฝากไว้ก่อนเสียหลังจากนั้นมาผมจะใช้ชีวิตตามปกติครับดูแลหลาน2คนให้ความรักเขาทำกับข้าวให้เขากินเพราะผมพึ่งเรียนจบและกำลังมองหางานเลยใช้เวลาช่วงนี้อยู่กับหลานส่วนพี่เขยผมก็ออกไปหาเงินแต่หลังจากที่แกกลับมาจากที่ทำงานแกเมาทุกรอบเลยครับผมก็ต้องลากแกไปนอนห้องแกไม่ต้องห่วงนะครับว่าลูกแกจะเหม็นกลิ่นเหล้าเพราะลูกแก2คนนอนกับผมผมสงสารแกนะครับผมรู้ว่าพี่เขยผมรักพี่สาวผมมากๆแกเลยยังเศร้าอยู่ตลอด3เดือนทุกครั้งที่แกเมาผมก็พาแกไปนอนที่ห้องทุกรอบเลยครับและเมื่ออาทิตย์ก่อนแกก็เมากลับมาเหมือนทุกรอบแหละครับผมก็พาแกไปนอนแต่รอบนี้แกฉุดผมลงไปนอนด้วยก่อนจะจูบผมและทำเรื่องอย่างว่าผมรู้ตัวนะครับแต่ตอนนั้นผมเป็นอะไรไม่รู้ถึงยอมให้แกทำหลังจากนั้นเราก็ใช้ชีวิตเหมือนทุกๆวันครับทำกับข้าวให้แกให้หลานกินแต่มีแค่ผมที่รู้สึกผิดกับพี่สาวที่ี่ไปมีอะไรกับพี่เขยผมรู้นะครับว่าแกเสียไปแล้วแต่ผมแค่รู้สึกว่าแกคงโกรธผมมากที่ไปทำแบบนั้นทุกคืนหลังจากที่ผมทำงานบ้านเสร็จแล้วผมจะขอโทษพี่สาวในทุกๆคืนเลยครับผมแค่อยากดูแลหลาน2คนให้เขาโตมาแบบไม่รู้สึกว่าตัวเองสูญเสียแม่ไปแค่นั้นเองครับพี่เขยผมแกก็ดีครับหาเงินเก่งรักลูกวันไหนที่แกไม่ดื่มแกก็ช่วยผมทำงานบ้านแกคงจำเรื่องในวันนั้นไม่ได้มั้งครับส่วนผมยังรู้สึกผิดกับพี่สาวอยู่ผมควรทำยังไงดีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่