อยากขายของหน้าคอนที่ราชมัง ต้องทำยังไง

สวัสดีค่ะ ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ 
พอดีเรากับเพื่อนอยากไปขายของที่หน้าคอนเสิร์ต ที่ราชมัง คอนน้องดรีมที่จะถึงในเดือน6นี้ 
พอจะมีใครเคยขายไหมคะ แล้วเราต้องไปติดต่อตรงไหน ถึงจะได้พื้นที่เช่าขาย แบบไม่โดยไล่ที่ค่ะ 
พอดีจะขายเป็นพวก พัด และ น้ำ เครื่องดื่ม ประมาณนี้ค่ะ 
ต้องติดต่อที่ราชมัง หรือติดต่อที่ผู้จัดคะ 
รบกวนสอบถามด้วยค่ะ 
ขอบคุณค่ะ 
เพี้ยนขอบคุณนานางงในงง
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
น้ำ เครื่องดื่มถ้ามี เจ้าใหญ่อยู่แล้ว ไม่ได้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่