ติด0,มสสามารถย้ายรรเผื่อจบได้ไหม

กระทู้คำถาม
ผมรรแห่งหนึ่งแล้วตอนม4เปิดเทอม1ผมเกิดอุบัติเหตุแล้วผมไม่ได้เรียนทั้งตอนม4และม5เทอม1ตอนนั้นผมติดประมาณ37ตัวตอนนี้เหลือ14ตัวครับอาจจะมีใครถามว่าทำไมถึงพักนานเพราะว่รครอบครัวมีฐานะที่ไม่ได้มีเงินขนาดนั้นแล้วผมคิดคงไม่ทันที่จะจบเพราะอีดไม่นานก็เปิดมหาลัยแล้วผมก็คิดจะย้ายไปหามหาลัยที่เขาให้จ่ายเงินแล้วจบการศึกษาผมอยากรู้ว่าทำได้ไหมที่โรงเรียนบ้างที่ให้ม6จ่ายเงินเพื่อจบ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่