บัตร citi ready credit ย้ายไป uob ใครเจอปัญหา วงเงินคงเหลือหายบ้าง

เรามีบัตรเครดิต citi cash back ใบนึง ย้ายมาแอฟ uob ข้อมูลใน app ครบถ้วน แต่ บัตร ready credit เรามียอดผ่อนอยู่ แต่เราก็มีวงเงินคงเหลือ แต่ในแอฟ uob วงเงินคงเหลือเราเป็น 0 เฉย แต่บรรทัดล่างตรงวงเงินอนุมัติถูกต้อง มีใครเป็นแบบนี้ไหมคะ 

ติดต่อ เจ้าหน้าที่ แชทบอทรอจนระบบหลุด 

อีกเรื่อง ถ้าเราจะจ่ายค่าบัตรเครดิต ต้องเปิดบัญชีกับ uob เหรอคะ งง จ่ายไม่ได้ระบบขึ้นต้องเปืดบัญชีกับ uob

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่