เภสัช จุฬา vs ทันตะ มศว

สวัสดีค่า เราคือdek67นะคะ คือเรากำลังจะเลือกยื่น10อันดับช่วงต้น พค ค่ะ คือพอคะแนนเราออกมา เราก็ลังเล ระหว่าง ทันตะ มศว กับ เภสัช จุฬาค่ะ คือจริงๆเราก็ยังไม่รู้ว่าเราอยากเรียนอะไรจริงๆแต่ว่าตอนม6ก็คิดตลอดว่าอยากเรียนทันตะค่ะแต่มหาลัยในฝันเราคือจุฬาค่ะ เป็นทุกคนเลือกอะไรกันหรอคะ หรือมีแนวทางยังไงให้เรารู้ว่าเราอยากเรียนคณะไหนจริงๆแบบ มีที่ให้ฝึกงานไหมอะไรงี้อะค่ะ แนะนำได้นะคะ🥺🥺🥺
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่