ใน Pan... com สามารถเปลี่ยนนามเเฝงของเราได้ เเต่เเลกด้วย...?

คือว่า!!!? คือว่าาา!!?. มัน... ต้องใช้บัตรประจำตัวเราเพื่อยืนยันตัวตน เพื่อที่เราจะสามารถ จะเปลี่ยนนามเเฝงของเราได้ เเล้วทำไมต้องขอข้อมูลบัตรประจำ...เรา ? 
Ex คุณหมายเลข 191.........1669 อันเนี่ยที่จะเปลี่ยน เปลี่ยนเป็น พ่อหนุ่มอาไซเมอร์ อะไรกะว่าไปปโด้นนน 555
 เพี้ยนทุบคอม เเค่จะเปลี่ยนนามเเฝงเอง มันต้องใช้บัตรประจำตัว สิบๆ 33333 เลยหรอค้าบบ อีเมลกะๆมีคุณค่าๆค้า เรากะยืนยันไปเเล้ว คือเราจะไม่มีวิธีเลยหรอคับที่จะ เปลี่ยนนามเเฝงเรา โดยๆที่ๆ ติดอ่าง 555 เข้าๆเรื่องๆ เราไม่ต้องใช้บัตรประจำตัว สิบสาๆ 3 หลักคือ มันเป็นการที่ข้อมูลส่งไปเเล้ว เข้ารู้ที่อยู่ เพี้ยนลอยเราเลยอ่ะ ว่าอยู่ส่วนไหนของโลกใบนี้ ใครจะไปรู้เขาจะเอาไปทำไรบ้าง คือเราก็กลัวด้วยเเหละ สมัยนี้อ่ะน่ะ เซฟโซนอะไรไว้ได้กะต้องเซฟเอาไว้ ก็เหมือนใจคุณล่ะ ผมกะอยากอยากเซฟใจคุณไว้กะผมนานๆ ไปไกลล่ะ เข้าเรื่องๆ นั้นเเหละคนที่เปลี่ยนนามเเฝง มันยังไงหรอคับ ข้อมูลของคุณ ทาง Pan...com. เซฟโซนไว้ดีหรือป่าว ปลอดภัยดีไหม เพราะอะไรเขาต้องใช้บัตรประจำตัวววในการเปลี่ยนนามเเฝง เเต่หากพวกเเบบธนาคารต่างๆงี้ ผมเข้าใจน่ะเพี้ยนมโนเพราะเขาต้องดูเเลเงินเราที่มีอันน้อนนิดอะล่ะ 55 เราหยอกๆเเซวๆดอก เเต่ผมไม่เข้าใจ Pan...com. จริงๆน่ะเเค่? เปลี่ยนนามเเฝงเรา ทำไมต้องใช้บัตรประจำตัว เขาอยากรู้จักเราหรอ เฮ้ๆ สวัสดีเจ้า ยินดีที่ได้รู้จักเด้ออ้าย ห๊าาา!!!! ช่วยบอกผมที่น่ะ จ้าา  ยินดีที่ได้รู้จักเด้อจ้าา 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่