ก่อนนอนควรทาสกินแคร์หรือล้างหน้าให้สะอาดแล้วเข้านอนเลยดีคะ

ตอนนี้เครียดเรื่องนี้มาก คนที่บ้านบอกว่าก่อนนอนไม่ต้องทาสกินแคร์ แค่ล้างหน้าให้สะอาดก็พอ เพราะถ้าทาหน้าเราจะเหนอะหนะ แล้วสิ่งสกปรกจะมาติดหน้าได้ง่าย 

แต่ใจเราบอกว่าให้ทา เพราะส่วนตัวคิดว่าถ้าทามันจะดีกว่า สกินแคร์จะได้บำรุงผิวหน้าได้อย่างล้ำลึก 

สรุปหนูควรทาดีไหมคะπ~π ใครมีวิธีแนะนำหรือเชี่ยวชาญในเรื่องผิวหน้าบ้าง ช่วยมาตอบกระทู้หนูหน่อย🥹
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่