ค่าใช้จ่ายเด็กหอทั้งหมด

คือเรากำลังจะย้ายไปหอพักค่ะ ตามตรงเราไม่ได้อยากย้ายนะคะแต่มีปัญหาทางบ้าน เขาเลยจะให้เราย้ายไปหอพัก เอาง่ายๆคือไล่ออกจากบ้านนั่นแหละค่ะ55 เราอยากจะรู้ค่าใช้จ่ายทั้งหมด จะได้เตรียมพร้อม (ทุกๆอย่างหนูต้องจ่ายเองทั้งหมดนะคะไม่ใช่แค่เรื่องหอ เพราะเขาบอกว่าจะไม่จ่ายให้หนูแล้ว ในทุกๆอย่างเลย ตอนนี้หนูพึ่งม.1ช่วยชี้แนะให้หนูด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่