สอบถามการเปลี่ยนเครื่องที่ DTW ค่ะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะกำลังจะไป work and travel ปีนี้เราบินคนเดียวด้วย ไปต่างประเทศครั้งสุดท้ายก็นานมากก ตื่นเต้นมากค่ะะ
เราบินกับสายการบิน delta airline เปลี่ยนเที่ยวบินสองรอบ BKK-ICN-DTW-BOS อยากถามว่าเราจะได้ใบ boarding pass ตั้งแต่ที่สุวรรณภูมิเลยมั้ยคะ การเปลี่ยนเครื่องยากง่ายมั้ย สามารถแนะนำได้เลยค่ะ ใครมีประสบการณ์เปลี่ยนเครื่องที่ dtw หรือสายการบินนี้แชร์ปสก.แนะนำได้เลยนะคะ 🥺🙏🏻🤍
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่