รบกวนแนะนำวิธีตั้งค่ากล้องnikon D5600 หน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
กล้องnikon D5600 ที่เราใช้อยู่เป็นกล้องของที่ทำงานค่ะ เราไม่รู้ว่าที่ผ่านมากล้องถูกใช้งานและตั้งค่ามาแบบไหน แต่ภาพที่ถ่ายออกมาคือทั้งดำทั้งมืด ไม่มีความคมชัดใดๆเลย ภาพที่เปิดผ่านคอมมันดูลางๆภาพแตกๆ รบกวนขอวิธีแต่งค่าให้กล้องสว่างขึ้นหน่อยได้มั้ยคะ เรามีความจำเป็นต้องใช้กล้องตัวนี้ในการทำงานบ่อยๆ รบกวนพี่ๆหน่อยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่