รักเราจบหรือยัง

คือผมกับแฟนเก่าที่เลิกคุยกันแล้ว มาบังเอิญเจอกันวันเล่นสงกรานต์ ละผมเคยบอกนางไว้นานแล้วว่าเด่วไปเล่นกับแมวที่บ้านนะละวันนั้นมีโอกาศได้ไปบ้านนาง หลังเล่นสงกรานต์เสร็จสัก5ทุ่ม ละผมก็พูดติดตลกไปว่านอนบ้านด้วยได้ป่าวละนางบอกได้5555 แต่นางมีแฟนใหม่แล้วนะคบกันได้3เดือนละ แต่ผมก็นอนบ้านนางจริง แต่มีเพื่อนนางนอนด้วยละหลังจากนั้นพวกผมก็นั่งคุยกันเรื่องวันวานที่ยังคิดถึงอยู่ หลังจากเพื่อนนางนอนผมก็ได้มีความสัมพันธ์ลึกซึ้งกัน โดนที่นางก็ยินยอม หลังจากวันนั้นเสร็จวันต่อๆมาก็ได้มีอีก ละพอหมดสงกรานต์ผมก็มาคิดถึงนางเหมือน ทั้งๆที่ก่อนหน้านี้ผมมูฟออนได้แล้ว ละผมถามนางว่ายังรักผมไหมนางบอกรัก แต่ผมก็ไม่รู้ว่ารักของนางเป็นแบบไหน ทุกวันนี้ผมก็มานั่งคิดถึงนางแบบคิดถึงวันวาน ถึงผมได้ร่างกายเขาแล้วแต่ผมยังอยากได้ใจเขาบ้างไม่ใช่แค่ร่างกาย ผมอยากรู้ว่านางยังรักผมจริงไหมหรือแค่ต้องการมีsexกับผม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่