my lv999 love for yanada-kun จะมีภาค2มั้ยคะ

กระทู้คำถาม
ค่ะก็เราชอบอนิเมะเรื่องนี้มากกกติดตามมาตลอดชอบยามาดะกับอาคาเนะสุดๆจนเราไปหามังงะดูเรายิ่งชอบเลยค่ะจูบกันบ่อยมากเขิรแทนแต่เราอยากรู้ว่า ( *จะมี season 2 ไหมคะถ้ามีจะมาตอนไหนคะ* )ถ้าไม่มีนี่ร้องไห้เรยนา😭😭😭วอนผู้รู้มาตอบทีค่ะอยากดูมากเลยค่ะแต่ดูมังงะไปแล้วมันฟินอยากให้มีแบบอนิเมะบ้างไม่อยากอ่านมังงะแล้วถ้ามีอนิเมะจะยิ่งฟินมากเรยยย

( *จะมี season 2 ไหมคะถ้ามีจะมาตอนไหนคะ* )

มีอนิเมะที่เนื้อเรื่องคล้ายๆกับยามาดะไหมคะถ้ามีแนะนำให้หน่อยน้าา
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่