รองเท้าไซส์ 45 ขึ้นไป

อยากจะสอบถามคนที่ไซส์รองเท้า 44+ ขึ้นไปอะครับ ว่าหาซื้อรองเท้าจากร้านไหนหรอครับ เพราะผมไซส์ 45 แต่พอสั่งออนไลน์มาใส่แล้วคับมาก โดยเฉพาะตรงปลายเท้า เหมือนมีคนบีบตลอดเวลา โดยปกติจะาั่งจากแอฟนางในครับ แต่พอเห็นว่ามีดราม่า ก็เลยเลิกสั่งไป ไปสั่งในแอปส้ม ของก็ไม่ค่อยตรงปกอีก มีใครสามารถแนะนำได้บ้างครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เท้าไซส์ 45 ขึ้นไป แนะนำใช้ยี่ห้อเช่น ไนกี้ พูม่าพวกนี้ค่ะ มีไซส์ใหญ่ ไซส์ตรงปก ทนมาก คู่เก่าของแฟนใช้พูม่ามานานเกิน 5 ปีเลย เพิ่งเปลี่ยนเป็นไนกี้ไป ช่วงโปรลดเหลือไม่ถึงพันค่ะ  

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่