ช่วยหน่อยครับ พอดีทำงานช่วยพ่อแม่ ออกแดดบ่อย แล้วทำให้หน้าดำ และ สิวเริ่มขึ้นครับ ทำไงดีครับ

ตอนไปทำงานได้สักพัก เริ่มรู้สึกว่าหน้าเริ่มดำ สิวขึ้น เลยซื้อครีมกันแดด นีเวีย เมน ครีม uv มาใช้ แต่ไม่รู้จะช่วยได้รึป่าว ถ้างานนี้เสร็จ กะจะซื้อครีมมาดูแลตัวเอง และอีกไม่กี่วัน รร.ก็จะเปิดเทอมแล้ว
ช่วยแนะนำครีมที่ทำให้หน้ากลับมาขาว และทำให้สิวหาย หน้าเนียน หน่อยนะครับ พอดีผมไม่รู้เกี่ยวกับนี่เลย
อายุ 15ปี
ปกติผิวขาวอยู่แล้ว ตั้งแต่ออกแดดเลยเริ่มดำ
.
.
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่