ชูวิทย์ กมลวิศิษฎ์ จะสามารถหายจากป่วยมะเร็งตับมั๊ยคะ

เห็นว่าจะเสียชีวิตในแปดเดือนตั้งแต่สิงหา 66 มันแปดเดือนละค่ะ 

เห็นลือสองครั้ง ว่าตาย เฟคนิวส์ทั้งสองครั้ง 

โรคนี้ถ้าเงินมีบินรักษานอกสามารถหายขาดได้จริงๆ มั๊ยคะ 

ซื้อความตายได้ ขอให้รอดค่ะ 

แต่ถ้าแกต้องไปจริงๆ ก็ขอให้ไปสรวงสวรรค์นะคะ 

คนดีๆ คนรักกันทั้งบ้านทั้งเมืองอย่างแก เดี๊ยนภาวนาให้หายไวๆ ค่ะ 🤭🤗
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
แม้จะไม่ค่อยชอบประวัติในอดีต แต่ก็ชอบในมุกที่แกใช้ชนกับเรื่องต่างๆก่อนจะหายหน้าไปเพื่อรักษาตัว

ยังไงก็ขอให้หายไวๆ

บุญรักษานะฮ้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่