เราเกลียดเพลง " จ๊าบของแท้ " มากทำไงดี

คือเราได้ยินเพลงจ๊าบของแท้มาสักช่วงนึง รู้สึกเวลาได้ยินเพลงนี้แล้วมันมีความโมโหเกิดขึ้น ทั้งดนตรีทั้งเนื้อร้องได้ยินแล้วขนลุกเหมือนอาการไม่ค่อยดีและไม่อยากได้ยินรู้สึกเหมือนคนที่ร้องเหมือนคนไม่เต็มไม่ได้ตั้งใจจะบลูลี่นะค่ะ แต่มันไม่โอเคกับเพลงนี้จริงๆ มันเหมือนไร้สาระมากเลยเนื้อเพลงเพลงนี้เรารู้สึกอย่างนั้นแต่เราไม่อยากอคติกับเพลงนี้ทำไงดี เราต้องขอโทษเจ้าของเพลงด้วยนะที่ไม่ชอบเธอ อาการแบบที่เราเป็นนี้เขาเรียกว่าโรคอะไรหรือเปล่าคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่