Twitter premium เพิ่งหมดไปแล้วเปลี่ยนโปรไฟล์ไม่ได้

กระทู้คำถาม
เราซื้อ twitter premium ไปเมื่อ 16 มีนาคมนี้ค่ะ แล้วเราได้ยืนยันบัตรประชาชนไปทำให้เปลี่ยนโปรไฟล์ไม่ได้ แต่พอไปกดปิดติ๊กฟ้า ปิดแสดงยืนยันตัวตนไป ก็เปลี่ยนได้ปกติ เราเปลี่ยนโปรไฟล์ล่าสุดเมื่อวันที่ 16 เมษายนที่ผ่านมาซึ่งเป็นวันที่twitter premiumหมดอายุ แต่เราเปลี่ยนก่อนหมดเวลานะคะ แต่พอมาอีกวันเราเปลี่ยนโปนไฟล์ไม่ได้แล้วมันขึ้นว่าอยู่ระหว่างการยืนยันตัวตน ทั้งๆที่พรีเมี่ยมเราหมดแล้ว  มีใครพอทราบมั้ยคะว่าเพราะอะไร แลเวต้องทำยังไง หรือรออย่างเดียว และรอนานแค่ไหนคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่