อัพเดทตัวผู้เล่นก่อนแมทช์ San Diego Mojo vs Omaha Supernovas ในวันพรุ่งนี้

รบกวนขอ Tag เพิ่มเติมสำหรับห้องวอลเลย์บอล 2 อันนะครับ
1. PVF (Pro Volleyball Federation)
2. LOVB (League One Volleyball)

ตะกี้ตอนกำลังทำข้อมูล Stats ผู้เล่นอยู่ มีการเปลี่ยนแปลงรายชื่อทั้ง 2 ทีมนะครับ

Supernovas:

เข้า
> Stephanie Samedy - OPP

Mojo:

เข้า
> Willow Jonhson - OPP (อันนี้มีกระทู้ล่างๆบอกไปแล้ว)
> Claire Felix - MB

ออก
> Karson Bacon - MB
> Lindsay Stalzer - OH

มีความคิดเห็นกันอย่างไรบ้างครับ มีใครพอทราบฟอร์มผู้เล่นใหม่ที่เข้ามานอกจาก Willow บ้างไหมครับ ผมอยากรู้ว่าฟอร์มเป็นยังไงบ้าง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่