ผมอยากเก่งกีต้าร์ในเวลา9เดือนนี้จะทันไหมครับก่อนกลับบ้านต่างจังหวัดอยากเล่นให้ยายฟัง

กระทู้คำถาม
ผมเริ่มเล่นกีต้าร์แล้วตอนนี้ผมลบทุกอยากที่เคยเล่นมั่วๆแล้วหันมารื้อเริ่มพื้นฐานใหม่ทั้งหมดแต่ผมไม่รู้ว่าจะเริ่มจากอะไรจบยัง
ผมฝึกวันละ3-4ชั่วโมงหมดทั้งอาทิตย์ครับ ผมอยากเก่งจริงๆเอาไปใช่ในอนาคตอยากเป็นนักดนตรีมืออาชีพจริงจังด้วยครับแต่ก่อนอื่นผมอยากเล่นให้ยายฟังก่อนน่ะครับอยากเป็นลื่นๆไม่สดุดเลยเหมือนตอนเล่นแรกๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่