เข้าใช้งาน App My Ais ไม่ได้ค่ะ ทำไงดีคะ

กระทู้คำถาม

มีเรื่องมาปรึกษาค่ะ  คือตอนเช้ายังเข้าตัวแอพได้อยู่นะคะ  เห็นมันแจ้งว่าต้องจ่ายบิลค่าเน็ต  เราก็จะเข้าออกไปจ่าย แต่มันก็บอก "ขออภัย ระบบไม่สามารถให้บริการได้ในขณะนี้ กรุณาทำรายการใหม่อีกครั้ง" เราก็ไปดูว่าอัพเดทแอพรึยัง ทีนี้ยังไม่ได้อัพเดท พออัพเดมแล้วก็ทำการจ่ายบิลไม่ได้  เลยตัดสินลบแอพ แล้วโหลดใหม่ดู  สรุปหนักกว่าเดิมคือเข้าออกไม่ได้เลยค่ะ  ที่หนักใจมีกำหนดชำระจ่ายบิล 8 พ.ค. 67  กว่ามันจะมีปัญหาค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่