ไสยศาสตร์ทำร้ายเราได้จริงมั้ย ผีมีจริงรึป่าว?

เราไปเจอช่องๆนึงที่สอนธรรมมะท่านบอกว่าไสยศาสตร์ไม่สามารถทำอะไรเราได้ ไม่มีใครทำอะไรเราได้นอกจากการกระทำของเราเอง แล้วทำไมถึงยังมีคนโดนเล่นของใส่ยังมีเรื่องเล่ากันต่อๆมาหรือใครมีประสบการณ์เรื่องนี้มั้ยคะ? หรือสิ่งที่เราเห็น,ได้ยินเขาพูดกันมาคือเรื่องแต่ง การจัดฉาก อาการทางจิตรึป่าว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่