ไปเล่นเว็บที่ชื่อ Handla marketing แล้วมันให้โอนเงินเรื่อยๆ

ตอนแรกหนูเข้าไปเล่นเพราะคิดว่าได้เงินจริงๆ ตอนแรกก็ได้แค่ไม่กี่บาท
แล้วสักพักเหมือนให้เพิ่มจำนวนเงินตามของรางวัลที่เราได้
แล้วคือมันก็มีกฏถ้าทำงานไม่สำเร็จจะโดนปรับเงินเยอะมากเลยค่ะ
แล้วมันมีให้ยกเลิกบัญชีจำนวนเงิน 1500 ตอนแรกหนูผิดพลาดเองค่ะ เขาบอกให้ลงรหัสแจ้งยกเลิกข้อมูลตรงลงบันทึกช่วยจำ หนูลืมใส่ลงไป 
แล้วมันเลยให้หนูโอน1500อีกรอบค่ะ หนูก็ใส่รหัสตามนั้นเลย แล้วมันบอกถูกปฏิเสธเพราะลืมเขียนคำว่ารหัสแจ้งยกเลิกข้อมูล
แล้วเงินมันรันเข้าไปในเว็บไซต์นั่นค่ะ คือหนูไม่กล้าโอนไปแล้วค่ะ มันจะให้โอนต่อไปเรื่อยๆใช่ไหมคะ แบบนี้คือโกงใช่ไหมคะ เว็บมันน่าเชื่อถือได้ไหมคะ หนูสามารถไปอายัดบัญชีเลยได้ไหมคะ ภาพสุดท้ายคือกฏทางเว็บไซต์ค่ะ คือหนูมันเป็นจำนวนเงินที่เยอะมาก😭🙏🏻 ช่วยหนูหน่อยนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่