ตามหา 4 โพดำการละครตอนนึงครับ ช่วยด้วยย

จำรายละเอียดตอนไม่ค่อยได้เพราะน่าจะนานพอสมควร แต่พอจำได้ว่า ตั้ม หรือใครนีนี่แหละที่เล่นเป็นตัวละคร 2 บุคลิกในคนเดียวกัน ที่แบบว่าหันไปหันมาคุยกับตัวเองจนพี่กันต้องแซว ตลกมากกกก จำได้แค่นั้นเลยครับ แขกรับเชิญก็จำไม่ได้

รายละเอียดอาจจะน้อยไปหน่อยเพราะจำได้แค่นี้ ต้องขอโทษจริง ๆ ครับ

ปล.ไม่แน่ใจว่าใช่รายการ 4 โพดำมั้ย แต่จำได้ว่าของช่อง one31 นี่แหละ ใครจำได้หรือหาเจอช่วยแปะลิงก์ไว้หน่อยครับ ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่