หาแนวธุรกิจในตำบลครับ

กระทู้สนทนา
สวัสดีครับ ตอนนี้มีที่ดินติดถนนในตำบล ตรงกันข้าม ศ.อ.บ.ต กำลังคิดจะทำธุรกิจอยู่ครับเงินทุนพร้อม แต่ยังไม่มีแนวทางในการทำ อยากจะสอบถามเพื่อนๆว่าควรเริ่มยังไงดีครับ ตอนนี้ที่คิดไว้ก็มี ร้านล้างรถหยอดเหรียญ กับ ร้านสะดวกซื้อ แต่ร้านสะดวกซื้อแถวนั้นมีค่อนข้างเยอะแล้ว ต่างจากร้านหยอดเหรียญ ใครมีแนวทางหรือจะแนะนำอะไรก็แนะนำได้เลยนะครับ จะขอบคุณมาก ยังไม่เคยมีประสบการณ์ในการทำธุรกิจอะไรแบบนี้เลยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่