ผมร่วงบ่อยเกิดจากอะไร ?

คือช่วงนี้เราผมร่วงบ่อยและเยอะมากๆเลยค่ะแงง เครียดมากช่วงนี้ไม่รู้ว่าเพราะอะไรนะคะแต่เราก็ดูแลผมปกติไม่ได้ใช้สารอะไรเลย แต่แค่เรารูดๆสางๆผมมันก็หลุดออกมาทุกรอบเลยแค่นอนผมยังมีร่วงติดหมอนมาด้วย เห็นแบบนี้เครียดคูณ10เลยค่ะ พอมีวิธีแก้หรือสาเหตุที่เราเป็นมั้ยคะแล้วมีใครเป็นแบบนี้บ้าง เราไม่กล้าหวีผมแรงหรือจับผมเลยกลัวหลุดออกมาค่ะยิ่งเห็นแล้วเครียดหนักเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่