ไม่มี วุฒิการศึกษา เรียนกศน.ได้ไหมแล้วนานไหม

สวัสดีเราอายุ22ปีคะเรามีความตั้งใจว่าอยากเรียนต่อกศน.เราจบแค่ป.6แต่ไม่มีวุฒิเพราะย้ายมาอยู่กับพ่อตอนย้ายมาก็ไม่ได้เอาเอกสารอะไรมาเลยพอจะกลับไปเอาที่บ้านหลังเก่าก็ไม่ได้เพราะแม่เลี้ยงแอบขายบ้านจนตอนนี้เราทำงานรับจ้างทั้วไปแต่อยากเรียนให้จบจะได้ไปหางานทำได้สะดวก เลยอยากจะรบกวนพี่ไปที่มีความรู้เรื่องนี้ช่วยน่อยคะ ว่าต้องทำยังไงบ้าง แล้วมีค่าใช้จ่ายเท่าไหร่แล้วเรียนกี่ปีคะ เรียนที่บ้านได้ไหม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่