แมวแปลกไป

กระทู้คำถาม
อยากรู้ค่ะว่าเวลาแมวกัดเราแล้วแมวโดนตีเบาๆมันทำให้แมวเปลี่ยนไปมั้ยคะ พอดีน้องกัดเราแล้วเราแกล้งตีน้องเบาๆจนน้องเดินออกห้องไปตอนแรกเราก็ไม่ได้ตามนะคะแต่ประมาณตี3กว่าๆเราปวดปัสสาวะเลยออกจากห้องแล้วไปเจอแมวนั่งอยู่ที่ครัวแมวเราเป็นแมวที่ไม่ร้องไม่อะไรเมื่อเจอมนุษย์เลยค่ะแต่วันนี้น้องร้องแล้วส่ายหัวไปด้วยหลายๆรอบอ่ะค่ะพออุ้มน้องเข้ามาที่ห้องน้องก็เหมือนไม่อยากอยู่ไม่อยากอ้อนตามปกติที่น้องทำมันคืออะไรหรอคะแมวโกรธเราหรอคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่