อยากสอบถามเกี่ยวกับการให้ยืมบัญชี honkai star rail หน่อยค่ะ

คือเราเพิ่งให้ยืมบัญชี honkai star rail กับน้องแถวๆบ้านมาค่ะเอารหัสผ่านเมลให้เข้าบัญชีเกมได้ตามสะดวกเพราะน้องเขาอยากเล่นมากแต่น้องเขาไม่อยากปั้นตัวละครก็เลยมาขอยืมบัญชีเราเล่นแต่ว่าน้องเขากับทำให้ทรัพยากรในเกมที่เราสะสมมาให้มันเป็นศูนย์ได้ไวมากค่ะแถมยังทำให้บัญชีเรารกมากเปลี่ยนนู่นเปลี่ยนตัวละครที่เราปั้นให้มันเก่งจนตอนนี้มันกากพอเราบอกให้น้องออกจากบัญชีเดี๋ยวนี้น้องก็ไม่ยอมอีกค่ะแถมยังพูดไม่รักษามารยาทแต่เราก็ไม่อยากมีเรื่องกับน้องมากเพราะว่าบ้านใกล้กันไม่อยากมีปัญหาเราเลยอยากถามว่าถ้าเราเปลี่ยนเมลแล้วอีกเครื่องที่น้องเล่นยังจะเข้าบัญชีเราได้อยู่ไหมคะเราไม่รู้จะทำยังไงแล้ว

ขอบคุณ🙏🙏🙏🙏

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่