ช่วยหนูหน่อย

คือ หนูเป็นกลากเกลื้ิอนที่ขาข้างขวาค่ะ เริ่มรู้ตัวว่าเป็นตั้งแต่ม.3 ค่ะ ติดมาจากน้องค่ะ จนตอนนี้จะม.5 แล้วค่ะ หนูควรรักษายังไงหรอคะ เพื่อนเห็นเพื่อนก็จะชอบพูดตลอดว่า หนูสกปรก ไม่อาบน้ำไม่รักษาความสะอาด ซึ่งหนูก็อาบน้ำวันล่ะ 2-3 ครั้งนะคะ แต่ทำไมยังเป็น เวลาไปโรงเรียนหนูอายเพื่อน อายทุกคนมาก็เลย หนูพยายามหายามาทา ทามาเรื่อยๆ เหมือนจะจางลงนิดหน่อยแต่ยาก็หมดซะก่อน ช่วยแนะนำวิธีรักษาหน่อยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ.
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่