มีเพศสัมพันธ์แล้วเป็นลิ่มเลือดปกติไหมคะ

คือเรามีเพศสัมพันธ์ครั้งแรกแม้แต่นิ้วก็ไม่เคยสอดใส่เลยจนมาถึงวันที่เราอยู่กับแฟนบวกกับเราเมาแฟนเราก็สอดใส่นิ้วเข้าไปก่อนก็เล้าโลมไปเรื่อยๆจากนั้นก็เข้าสู่การสอดใส่แต่ใส่เข้าไปแค่หัวเขาพยายามใส่อยู่หลายครั้งแต่เราก็เกร็งขมิ้บแล้วมันก็เป็นแบบนี้สักพักจนตัวเราเองพลักออกแล้วพอเลยค่ะก็คือจบแค่นี้ค่ะแต่หลังจากวันนั้น1วันเราก็มีลิ่มเลือดออกเหมือนเมนส์ประมาน2วันพอวันที่3เราเริ่มมีเป็นเลือดปกติที่ไม่ใช่ลิ่มอ่ะค่ะไหลออกมาปนะมาน2-3หยดวันนี้เป็นวันที่เราเจ็บที่สุดค่ะแบบว่าเดินแทบไม่ไหวทำอะไรก็เจ็บไปหมดเลยค่ะอยากรู้ว่าปกติไหมคะแล้วมีวิธีทำให้หายเจ็บเร็วขึ้นไหมคะ(เราเพิ่งมารู้ที่หลังค่ะว่าวันที่มีเพศสัมพันธ์วันั้นเราไข่ตกด้วยค่ะอแบบนี้มีโอกาศท้องไหมคะแต่แฟนบอกว่าใส่ถุงยางแล้วนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่