ควรจะทำยังไง

กระทู้คำถาม
เราคบกับแฟนมาประมาณ 3ปีกว่าแล้วค่ะ วันนึงพ่อกับแม่เราบอกว่าไม่โอเคที่เราคบกับแฟนอยากให้เลิกกัน แต่ส่วนตัวเราแล้วตอนนั้นยังไม่ได้มีเรื่องที่เราทะเลาะหรือผิดใจอะไรกันเลยทุกอย่างกำลังจะไปได้ดีเพราะเราใกล้เรียนจบแล้ว ที่บ้านบอกไม่ชอบแฟนเรา บอกว่าอีกหน่อยเราต้องเจอคนอีกเยอะแยะ อยากรู้ค่ะว่าการที่เราคบใครสักคนมานานแล้ว ถ้าทางบ้านไม่ชอบและอยากให้เลิกเลย ทุกคนจะทำยังไงคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่