จูน M5 E60 na ดันสุดตารางจะไปได้เท่าไร

ได้ขับมาสักพักแล้วไม่เคยคิดทำเพิ่มเพราะมันก็แรงอยู่แล้ว ไม่มีปัญหาเจ้าของเก่าทำมาจบแล้ว แต่ถ้าเราดันสุดจะได้เท่าไรครับ ถ้าเปลี่ยนน้ำมันเป็น E85 ท่อฟูลตั้งแต่เฮดเดอร์ หัวฉีดใหญ่ขึ้น จาก 500 ม้านิดๆ จะดันไปได้ถึง 540+มั้ยครับ ถ้าไม่ถึงต้องเพิ่มอะไรหรือเปล่าครับ ไม่แปะซุเปอร์ชาร์จนะครับ ชอบแบบยังเป็น na หายใจเองอยู่

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่