แบบนี้ตั้งครรภ์มั้ยเครียดมาก

สวัสดีค่ะอยากปรึกษาค่ะ คือมีเพศสัมพันธ์วันที่3เมษาค่ะ ป้องกันโดนใช้ถุงยางอนามันตลอดการมีเพศสัมพันธ์ค่ะ แต่ระหว่างนั้นใช้ถุงยางอันแรกแล้วมันแห้งเลยถอดละเปลี่ยนอีกอัน ไม่มีการสอดใส่โดยไม่ได้ใส่ถุงยางอนามัยค่ะ ตรวจวันที่17รอบนึฃแล้วก็19เมษาอีกรอบแล้วด้วยที่ตรวจครรภ์แบบจุ่มมันขึ้น1ขีดค่ะ ประจำเดือนครั้งล่าสุดมาวันที่15-18มีนาค่ะ แต่ของเดือนนี้วันที่19เมษาแล้วยังไม่มาเลย อยากถามว่ามีโอกาสตั้งครรภ์มั้ยคะ ช่วงนี้ออกกำลังกาย แล้วก็กินน้อยเป็นบางวันค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่