ระหว่างโอนย้ายจาก Citi ไป UOB ยังใช้บัตรเครดิตได้ไหม

สวัสดีครับทุกท่าน

รบกวนสอบถามว่า ระหว่างโอนย้ายจาก Citi ไป UOB ยังใช้บัตรเครดิตได้ไหม พอดีจะซื้อตั๋วเครื่องบินวันที่ 20 เมษายนนี้ ไม่ทราบว่ายังใช้บัตรรูดได้ปกติไหมครับ

อ่านในเมลล์แจ้งว่าจะใช้ผลิตภัณต์ต่างๆของธนาคารได้หลังโอนย้ายวันที่ 21 เมษายน เวลา 18:00 เป็นต้นไป กลัวเข้าใจคลาดเคลื่อนครับผม

ขอบคุณทุกท่านที่มาตอบล่วงหน้านะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่