ทำนายดวงรายสัปดาห์กับไพ่พระคาถาระหว่างวันที่ 22-28 เมษายน 2567   สัปดาห์นี้สวดพระคาถาบทใดดีนะ?

ทำนายดวงรายสัปดาห์กับไพ่พระคาถาระหว่างวันที่ 22-28 เมษายน 2567   สัปดาห์นี้สวดพระคาถาบทใดดีนะ?
จะเป็นการแนะนำ ชี้ทางให้เรา สวดมนต์ แต่จะบทไหน พระคาถาไหนนั้น 
ต้องมาลองทำนายกันดูครับ  
ช่วงนี้มีหลายๆคนเข้ามาที่เพจมามูมะ มามูมะจะชวนสวดพระคาถาฉิมพลี
เพื่อนำไปใช้ในหลายๆด้านไม่ว่าจะขอเรื่องงาน เงิน ความรัก สุขภาพ
หลายๆคนทักเข้ามาว่า หลังจากสวดพระคาถาฉิมพลีแล้วเห็นโอกาสมากครับ
หวังว่าจะดีขึ้น หากใครไม่มีบทสวดมนต์ก็สามารถเข้ามาดูได้ที่เพจมามูมะครับ
หวังว่าหลายๆพระคาถาจะชื่นชอบกันนะครับ ขอบคุณครับ
หากใครเห็นข้อความนี้ เข้ามาแวะเวียน เว็บไซต์ มามูมะ บ้างนะ กราบบ เนื่องจากยอดวิวตกแบบ งงๆ
ไม่รู้ว่าพี่ Google ปรับอะไรอีก ยอดมันถึงตกแรงขนาดนี้ แง๊ 
ฝากเหล่าชาวแก๊งมามูมะ เข้ามาบ้างอะไรบ้าง จะขอบคุณหลายๆเด้อ

สำหรับ Pick a Card ในสัปดาห์นี้จะเป็นอย่างไร? เพื่อไม่ให้เสียเวลาเพื่อนๆทุกคน
สำหรับความหมายของไพ่พระคาถาหมายเลข 1 ถึง 5 มีความหมาย ยังไงบ้าง?
งั้นเรามาดูคำเฉลย แต่ละหมายเลขกันครับ ก่อนจะไปอ่านคำทายดวงชะตากัน
อยากบอกว่า เป็นการทำนายรวมๆ เพื่อความสนุกสนานของทุกๆคน
ขอค่าครูค่าดู เพียงแค่ like กดแชร์ กันด้วยนะครับ หากไม่ตรงก็ถือว่ามาเล่นสนุกๆด้วยกัน ก็ฝากกด like กดแชร์ เป็นกำลังใจให้กันด้วยนะคร้าบบบ
ขอบคุณคร้าบบ 
เพื่อคำทำนายที่แม่นยำสำหรับคุณ ก่อนคลิกตั้งจิตให้แน่วแน่ จะช่วยให้คุณได้รับคำทำนายที่ง่ายและตรงไปตรงมา
วิธีการทำนายดวงมีดังนี้
เลือกเลขไพ่ที่ท่านชอบหมายเลข 1 ถึง 5 เลือกมา 1 เลข จากนั้นอ่านคำทำนายครับผม
.
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
สำหรับ ผู้ที่เลือก ไพ่หมายเลข 1
สัปดาห์นี้ ผู้ใดจับได้ไพ่คาถาบูชาพระพิฆเนศ หากช่วงนี้ท่านกำลังจะริเริ่มสิ่งใหม่ๆ ไม่ว่าจะเป็นเรื่องงาน 
การเรียน การค้าขาย หรือ สอบแข่งขันใดๆ ก็ตาม รวมถึงท่านกำลังมองหาโอกาสในการค้า การลงทุนใดๆ 
รวมถึง โอกาสในการทำมาค้าขาย ในช่วงนี้ แสดงว่ามาถูกทางแล้วครับ ก่อนจบคำทำนายนี้ หากสวดมนต์ 
คาถาบูชาพระพิฆเนศ ติดต่อกันอย่างน้อย 7 วันติดต่อกัน จึงจักเห็นผลดีนักแล สาธุ สาธุ สาธุ  
คาถาบูชาพระพิฆเนศ ห้วยขวาง
(ตั้งนะโม 3 จบ) โองการพินธุนาถัง อุปปันนัง พรหมาสะ หะปะตินามะ อาทิกัปเป สุอาคะโต ปัญจะ ปะทุมังทิสวา 
นะโมพุทธายะวันทะนัง โอมอิด พิฆเนศวรอิ จะมหาพรหมา มหิตทิเดชา สรรพเสน่หา ประสิทธิเม
คาถาบูชาพระพิฆเนศเงินล้าน โชคลาภ ปลดหนี้
โอม พระพิฆเณศวร สิทธิประสิทธิเม มหาลาโภ ทุติยัมปิ พระพิฆเณศวร สิทธิประสิทธิเม มหาลาโภ ตะติยัมปิ พระพิฆเณศวร สิทธิประสิทธิเม มหาลาโภ 

.
 .
 .
 .
 .
 .
 .
สำหรับ ผู้ที่เลือก ไพ่หมายเลข 2
สัปดาห์นี้ผู้ใดจับได้ไพ่มงกุฎพระพุทธเจ้า หากช่วงนี้ท่านทำธุรกิจค้าขาย เจรจากับลูกค้า รวมถึง 
ต้องเดินทางอยู่บ่อยๆ มาถูกทางแล้วครับ หรือ ช่วงนี้ท่านมีเหตุให้ ต้องเดินทางไปยังที่ไม่คุ้นเคย 
พระคาถานี้จะช่วยปกป้องคุ้มภัย ให้ท่านปลอดภัย หรือ อีกนัยหนึ่งตามเคล็ดลัพธ์นี้ ด้วยพระคาถาบทนี้
 จะเป็นพระคาถา สายปกป้องทั่วทิศทุกทาง ไม่ว่าจะคิดร้าย ประสงค์ร้าย หรือ ใส่ความเรา 
 จะช่วยปกป้องจาก สิ่งไม่เป็นมงคลมากล้ำกรายเราได้ ก่อนจบคำทำนายนี้ หากสวดมนต์ 
 คาถามงกุฎพระพุทธเจ้า ติดต่อกันอย่างน้อย 7 วันติดต่อกัน จึงจักเห็นผลดีนักแล สาธุ สาธุ สาธุ  
คาถามงกุฎพระพุทธเจ้า
(ตั้ง นะโม 3 จบ ) อิติปิโส วิเสเสอิ อิเสเส พุทธะนาเมอิ อิเมนา พุทธะตังโสอิ อิโสตัง พุทธะปิติอิ (สวด 9 จบ)
คาถามงกุฎพระพุทธเจ้า (หลวงพ่อฤาษีลิงดํา วัดท่าซุง)
(ตั้ง นะโม 3 จบ )
อิติปิโส วิเสเสอิ อิเสเส พุทธะนาเมอิ อิเมนา พุทธะตังโสอิ อิโสตัง พุทธะปิติอิ พุทธะมะอะอุ ทุกขัง อนัตตา สัมปจิตฉามิ (สวด 9 จบ) 
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
สำหรับ ผู้ที่เลือก ไพ่หมายเลข 3

สัปดาห์นี้ผู้ใดจับได้ไพ่คาถามหาเมตตาใหญ่  ช่วงนี้ท่านกำลังมีปัญหาเรื่องการนอนหลับ นอนไม่ค่อยเต็มอิ่ม หรือ บางครั้งอาจจะ
 ฝันร้ายซะงั้น ร่างกายทรุดโทรม เจ็บป่วย ดูไม่สดใส แข็งแรงอย่างเช่นเคย  หรือ ในบางคน การทำงานมักเจออุปสรรค
 ไม่ว่าจะเป็นปวดหัว ปวดคอ ไมเกรน คอหลังบ่าไหล่ตึง อยู่ก็เป็นได้ ถูกต้องแล้วครับ ที่ได้ไพ่ชุดนี้ ก่อนจบคำทำนายนี้ 
 หากสวดมนต์ คาถาคาถามหาเมตตาใหญ่  ติดต่อกันอย่างน้อย 7 วันติดต่อกัน จึงจักเห็นผลดีนักแล สาธุ สาธุ สาธุ  
คาถาคาถามหาเมตตาใหญ่
(ตั้ง นะโม 3 จบ )
เอวัมเม สุตัง. เอกัง สะมะยัง ภะคะวา สาวัตถิยัง วิหะระติ เชตะวะเน อะนาถะปิณฑิกัสสะ อาราเม.
 ตัต๎ระ โข ภะคะวา ภิกขู อามันเตสิ ภิกขะโวติ. ภะทันเตติ เต ภิกขู ภะคะวะโต ปัจจัสโสสุง.
 ภะคะวา เอตะทะโวจะ เมตตายะ ภิกขะเว เจโตวิมุตติยา อาเสวิตายะ ภาวิตายะ พะหุลีกะตายะ
 ยานีกะตายะ วัตถุกะตายะ อะนุฏฐิตายะ ปะริจิตายะ สุสะมารัทธายะ เอกาทะสานิสังสา ปาฏิกังขา. 
 กะตะเม เอกาทะสะ. สุขัง สุปะติ, สุขัง ปะฏิพุชฌะติ, นะ ปาปะกัง สุปินัง ปัสสะติ, มะนุสสานัง ปิโย โหติ, 
 อะมะนุสสานัง ปิโย โหติ, เทวะตา รักขันติ, นาสสะ อัคคิ วา วิสัง วา สัตถัง วา กะมะติ, ตุวะฏัง จิตตัง สะมาธิยะติ, 
 มุขะวัณโณ วิปปะสีทะติ, อะสัมมุฬ๎โห กาลัง กะโรติ, อุตตะริง อัปปะฏิวิชฌันโต พ๎รัห๎มะโลกูปะโค โหติ. 
 เมตตายะ ภิกขะเว เจโตวิมุตติยา อาเสวิตายะ ภาวิตายะ พะหุลีกะตายะ ยานีกะตายะ วัตถุกะตายะ อะนุฏฐิตายะ
 ปะริจิตายะ สุสะมารัทธายะ อิเม เอกาทะสานิสังสา ปาฏิกังขา อัตถิ อะโนธิโส ผะระณา เมตตาเจโตวิมุตติ อัตถิ โอธิโส ผะระณา
 เมตตาเจโตวิมุตติ อัตถิ ทิสา ผะระณา เมตตาเจโตวิมุตติ กะตีหากาเรหิ อะโนธิโส ผะระณา เมตตาเจโตวิมุตติ กะตีหากาเรหิ โอธิโส ผะระณา
 เมตตาเจโตวิมุตติ กะตีหากาเรหิ ทิสา ผะระณา เมตตาเจโตวิมุตติ ปัญจะหากาเรหิ อะโนธิโส ผะระณา เมตตาเจโตวิมุตติ สัตตะหากาเรหิ 
 โอธิโส ผะระณา เมตตาเจโตวิมุตติ ทะสะหากาเรหิ ทิสา ผะระณา เมตตาเจโตวิมุตติ

.
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
สำหรับ ผู้ที่เลือก ไพ่หมายเลข 4
สัปดาห์นี้ หากท่านต้องทำการติดต่อการค้า หรือ การทำงานร่วมกันกับผู้หลักผู้ใหญ่ และอยากให้เอ็นดูและเมตตาต่อตัวท่าน
 บทนี้เหมาะสมกับท่านมากครับ และบางท่านอาจจะกำลังอยากมีบุตร มีลูกที่น่ารักที่เอ็นดู หากจับได้ไพ่ใบนี้
 ลองทำการสวดมนต์บทนี้ดูพร้อมทั้งขออธิษฐานดูครับ   ก่อนจบคำทำนายนี้ หากสวดมนต์ คาถาแม่กวนอิม ติดต่อกันอย่างน้อย 7 วันติดต่อกัน จึงจักเห็นผลดีนักแล สาธุ สาธุ สาธุ
คาถาบูชาแม่กวนอิม
นำโมไต๋ชื้อ ไต๋ปุย กิวโคว่ กิวหลั่ง กวงไต๋เล่งก้ำ กวงสี่อิมผู่สัก (กราบ) 
นำโมไต๋ชื้อ ไต๋ปุย กิวโคว่ กิวหลั่ง กวงไต๋เล่งก้ำ กวงสี่อิมผู่สัก (กราบ) 
 นำโมฮุก นำโมหวบ นำโมเจ็ง นำโมกิวโคว่ กิวหลั่ง กวงสี่อิมผู่สัก ทั่งจี้โต โอม เกียล้อฮวดโต 
 เกียล้อฮวดโต เกียออฮวดโต ล้อเกียฮวดโต ล้อเกียฮวดโต ซาผ่อออ เทียงล้อซิ้ง ตี่ล้อซิ้ง นั้งลี่หลั่ง หลั่งลี่ซิ้ง เจ็กเฉียก ใจเอียงห่วยอุ่ยติ้ง นำโมม่อออปวกเยี่ยปอล้อบิ๊ก  

.
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
 .
สำหรับ ผู้ที่เลือก ไพ่หมายเลข 5
สัปดาห์นี้ ท่านมีบุญสัมพันธ์กันกับองค์พระศิวะ ซึ่งมีความเกี่ยวข้องสัมพันธ์กัน ไม่ว่าทางใดก็ทางหนึ่ง เรื่องใดเรื่องหนึ่ง 
 เมื่อใดรับไพ่พระคาถาใบนี้แล้ว หากช่วงนี้ ท่านมีความต้องการที่จะทำอะไร หรือต้องการสิ่งใด หรือ อยากให้เรื่องใดเกิดขึ้น 
 ขอให้ท่านขอพร แต่ต้องเป็นเรื่องที่ดี สิ่งที่ดี อยู่ในศีลธรรม คำขอต่างๆไม่ว่าจะเรื่องงาน เงิน ความรัก มักจะประสบความสำเร็จได้ดั่งที่ท่านหวัง ก่อนจบคำทำนายนี้ หากสวด  คาถาบูชาพระศิวะ ติดต่อกันอย่างน้อย 7 วันติดต่อกัน จึงจักเห็นผลดีนักแล สาธุ สาธุ สาธุ
คาถาบูชาพระศิวะ
“โอม นะมัส ศิวายะ” ทั้งหมด 3 จบ  
 โอม กระปูระเคารัม กรุณาวะตารัม สัมสาระสารัม ภุชะเคน ทระหารัม สะทาวะสันตัม หะริทะยาระวินเท ภะวัมภะวาณิ สะหิตัม นะมามิ ทั้งหมด 3 จบ
 เมื่อสวดคาถาบูชาพระศิวะเรียบร้อย ให้ขอพรในสิ่งที่ตนเองปรารถนา สิ่งที่ขอจากพระศิวะ ควรเป็นเรื่องราวดีๆ สิ่งดีๆ ไม่ควรขอในเรื่องที่ผิดศีลธรรม
.
.
.
.
หากมามูมะ ลืม ตามได้เลยครับ ช่วงเตรียมเนื้อหาดีๆไว้ให้ทุกคนเยอะมาก
รอติดตามรับชม รับฟัง ทดลองได้คร้าบบ ขอบคุณ ครับ
#ทํานายดวง #ดูดวง #ดูดวงออนไลน์ #ดวงชะตา #ดวงรายวัน #ดวงรายสัปดาห์ #ดวงรายเดือน #มามูมะ #mamooma #มูเตลู #สายมู
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่