อะไหล่เลโก้ lego ที่หาย หาซื้อหรือเคลมได้ที่ไหนครับ

ซื้อ Lego batcycle มา แล้วทีนี้มีอะไหล่ตัวนึงหายไป ผมก็เลยส่งคำขออะไหล่ไปในเว็บหลัก เขาจะส่งมาจากต่างประเทศ แต่นี่ก็ผ่านมาสามเดือนแล้วครับ ผมว่ามันไม่น่ามาส่งละ เลยอยากถามหาช่องทางอื่นครับ มีใครเคบได้อะไหล่มาไม่ครบบ้าง แล้วทำยังไงครับ (จะหาในกลุ่มเฟซก็ยาก เพราะดูเป็นอะไหล่เฉพาะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่