ตามหาMVเพลงของอาร์สยามมั้งจำไม่ได้

คือเพลงนี้เราฟังนานแล้วเราพยายามหาแต่ก็ไม่เจอ คือในเอ็มวีอ่ะเราจำได้แค่มันมีผู้หญิงกับผู้ชายที่น่าจะไม่ได้รู้จักกันไปเสี่ยงเซียมซีในของคนจีนอ่ะ แล้วเหมือนผู้หญิงจะใส่ชุดกระโปรงฟูๆมั้งสีแดงมั้ง แล้วก็ออกมาดูเชิดสิงโตกัน จำได้แค่นี้ งง ใครพอจะรู้จักเพลงที่เอ็มวีคล้ายๆแบบนี้ไหมคะ 😭😭ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่