มีใครเคยผ่าตัดแก้วหูทะลุที่โรงบาลมหาราชไหม (โคราช) ใช้บัตร30ได้ไหม? แล้วผ่าตัดดีไหมคะ?

ตามหัวข้อเลย เราจะได้ทำเรื่องผ่าตัดหูทะลุข้างซ้าย เรารักษาหูที่เซนเมรี่ (โคราช)
หายแล้ว แต่รอยฉีกขาดเยื่อแก้วหูไม่สมานกันแล้ว หมอเลยแนะนำให้ผ่าตัด เขาบอกให้ผ่าตัด
ที่โรงพยาบาลมหาราช สิทธิ์บัตรปชช. ใบเดียว แล้วหมอจะทำประวัติรักษาให้ เดือนหน้าเราจะได้ขอประวัติรักษา
แล้วไปยื่นเรื่องที่โรงบาลมหาราช ประเด็นคือเรากลัวการผ่าตัด อยากให้ทุกคนรีวิวให้หน่อยควรใช้ยาชาหรือยาสลบ
แล้วผ่าตัดโรงบาลรัฐดีไหม มีค่าใช้จ่ายเพิ่มไหม? คิดมากไปหมด กลัวก็กลัวไม่เคยผ่าตัดหู
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่