อยากรู้ว่าหยุดเรียนไป1ปีแล้วจะกลับมาเรียนใหม่ต้องเริ่มเรียนใหม่ตั้งแต่เเรกไหมคะ

หยุดเรียนไป1ปีแล้วกลับไปเรียนใหม่ต้องเริ่มใหม่ทั้งหมดไหมคะ ที่บ้านยากจนมากค่ะ เลยให้ออกจากรร แต่เราเรียนม.4จบทั้ง2เทอมแล้วค่ะ ไม่ติด0 ร มสอะไร กะว่าจะออกไปทำงานหาเงินเองแล้วส่งตัวเองเรียนใหม่ปีหน้า(รรใหม่)ค่ะต้องต่อม.4ใหม่ไหมคะหรือขึ้นม.5เลย กลัวเสียเวลาค่ะ  คิดๆไว้แล้วว่าน่าจะได้แต่ไม่มั่นใจถามใครเขาก็ตอบไม่รู้ค่ะ  🥲😭🥲🥹🥹😭😭 ป.ล เคยขอทุนกับทางรรเเล้วแต่ผ.อบอกว่าจนก็ไม่ต้องเรียนค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่