พ่อแม่กีดกัน

สวัสดีครับ ผมมีเรื่องมาปรึกษา
ผมกับแฟน อยากอยู่ด้วยกันมากๆ
ผมอายุ 30 แฟนอายุ 24
แฟนอยู่กรุงเทพ ส่วนตัวผมอยู่พิษณุโลก
เราได้ตกลงกันกับแฟนแล้วว่า เราจะย้ายไปอยู่ด้วยกัน แล้วแฟนผมขอไปคุยกับแม่ว่าหนู่ จะย้ายออกมาอยู่กับแฟน แม่ก็ตกลงเออออ อย่างดี วันที่ 16 เมษายน
ผมได้ขึ้นมากรุงเทพฯ เช่าคอนโดอยู่เรียบร้อย แฟนขนของมาอยู่ห้องแล้ว
ผมเข้าบ้านได้ปกติ เจอพ่อแม่ สวัดดีแล้ว
พอมาอยู่กับผมได้ 1คืน เริ่มโทรตามแฟน
แชทตามแฟนผม ตลอดให้เข้าไปบ้านมั้ง
พอแฟนผมเข้าไปบ้านมั้ง แล้วก็ออกมาอยู่กับผม แม่ก็แชทตามโทรตามให้กลับ ไปนอนบ้าน แม่เริ่มไม่ทักทายไม่คุยกับผม
ตอนผมกลับบ้านไปพร้อมแฟน แต่พ่อคุยทักทายกันปกติ แบบนี้ผมต้องทำยังไงครับ คือตอนนี้ผมเลยบอกแฟนว่า ตัวเองกลับไปอยู่บ้านกับแม่ก่อนก็ได้ แล้วตัวผมจะกลับไปต่างจังหวัดก่อน สิ้นเดือนเมษายนนี้ผมจะกลับขึ้นมาใหม่ แต่แฟนผมไม่ยอมให้ผม กลับต่างจังหวัด
จะให้ผมอยู่ที่นี่ต่อแล้ว เขาก็จะมาหาผมอยู่ตลอดต่อ คือผมก็เกรมใจแม่เขา
แบบนี้ผมควรทำยังไงครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่