ขอสอบถามสาวๆ วัย 40++ ครับ

ถ้ามีรุ่นน้องอายุน้อยกว่าคุณมาก สัก 20 ปี ทักมาคุยสัพเพเหระ โดยที่ไม่มีธุระจำเป็น คุณจะแอบคิดไหมครับว่าเค้าจีบ
และถ้าคิด คุณจะมีปฏิกิริยายังไงครับ ทั้งมีใจและไม่มีใจ
แล้วก็อีกข้อครับ สาวๆ วัยนี้ เค้าจะสังเกตว่าคนนี้เข้ามาจีบ จากอะไรครับ
แล้วก็อีกข้อเดียวครับ ถ้าจะไปออกเดท สาวๆ รุ่นนี้อยากไปทำอะไรครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ 😀
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 3
ดูออก แต่ถ้าไม่สนใจ ก็จะแกล้งไม่รู้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่