ร้านส้มตำ ป้าเฉียบทิพย์ หน้าศาลชลบุรีอยู่ไหน?

ขอสอบถามตามหัวข้อเลยครับว่าร้านป้าเฉียบทิพย์หน้าศาลชลบุรีตั้งแต่เขาบำรุงพื้นแล้วจัดที่ตั้งใหม่ชั่วคราวแต่ป้าเฉียบทิพย์ก็หายไปเลย เบอร์โทรให้เอาไว้ก็ไม่สามารถติดต่อได้ใครอยู่ชลบุรีแล้วติดต่อแกได้หรือที่แกขายที่ใหม่อยู่ที่ไหนบอกหน่อยครับผมพอดีชอบกินร้านแกมากไปหาซื้อไม่ได้เลยขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่