ตามหาการ์ตูน​ค่ะ

มีการ์ตูนอยู่สองเรื่องตามหามานานแล้วแต่ยังไม่เจออ่ะค่ะ พอดีอยากกลับไปดูอีก😭
เรื่องแรก เป็นการ์ตูนแนวออกไปช่วยเหลือคนอื่น เป็นภาษาอังกฤษ มีเป็นกลุ่มเพื่อน มีผู้ชายใส่ชุดเขียวตัวแทนมีสัญญลักษณ์​"?" ผู้หญิงผิวคล้ำผมหยิกชุดเจ้าหญิงสีชมพู น้องผมเป็นไถสเก็ตช์​ ถ้าจำไม่ผิดมีหมาด้วย ตลคที่เหลือจำไม่ได้แล้วค่ะ ฉากเปิดมีหนังสือที่ชั้นหนังสืออยู่
เรื่องที่สอง เป็นอนิเมะเก่าๆ เป็นแก๊ง​สามสาวทั้งสามมีสัตว์​เลี้ยง(ไม่ใช่แบบสัตว์​ทั่วๆไป) มีกระต่ายที่แปลงร่างมาจากเจ้าชายที่โดนคำสาปแม่มด มีราชินี​ผมฟ้า(มั้ง) สามสาวจะช่วยให้สิ่งต่างๆที่มาจากโลกนิทานที่มาโลกคนกลับไป ไม่แน่ใจทั้งสามเป็นดารารึป่าวที่แสดงบนคอนเสิร์ต​ด้วย
ถ้ารู้ฝากบอกด้วยนะคะ ตามหามานานมาก จะกราบขอบพระคุณ​เป็นอย่างยิ่งค่ะ🥹
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่