กำลังหามอง หาโปรอินเตอร์เน็ตแบบไม่อั้นและไม่ลดสปีดครับ

กระทู้สนทนา
ผมกำลังมองหา โปรอินเตอร์เน็ตแบบไม่อั้นและ/ม่ลดสปีดครับ  เนื่องจากปัจจุบันผมใช้ เน็ต แบบ50 GBด้วความเร็ว 15 mbps มันหมดไวมากกกกก และผมต้องเติมใหม่ทั้งๆที่ยังไม่ถึงเดือน  เอาง่ายๆ ผมใช้เปลืองนั้นแหละครับ ผมต้องเคิมใหม่ เดือนล่ะ3-4ครั้งมันเป็นอะไรที่เปลือง ผมเลยอยากลองหาโปรใหม่ๆ ที่ผมไม่ต้องเติมบ่อยๆ ผมจะไม่บอกหรอกน่ะว่าปัจจุบันผมใช้ของค่ายไหน  ผมขอแนะนำด่วนๆ น่ะผมจะเปบี่ยนเย็นนี้เลย ไม่ไหว😂
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่