ขอถามผู้รู้หน่อยครับมีใครโพสต์อะไรลงกลุ่มไม่ได้บ้างไหม

กระทู้คำถาม
คือแต่ก่อนเฟสผมสามารถโพสต์อะไรลงกลุ่มได้ตามปกติเลยไม่เคยทำผิดกฎแล้วก็มันอนุมัติอัตโนมัติ

ย้ำอีกครั้งนะครับว่ามันอนุมัติอัตโนมัติหลังๆมันขึ้นแบบนี้ไม่สามารถโพสต์ได้เลยแล้วผมเอาเฟสลองที่เพิ่งกดเข้ากลุ่มแต่สามารถโพสต์ได้ตามปกติเลยเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นแต่เฟสหลักผมไม่สามารถโพสต์ได้มันเกิดขึ้นจากอะไรหรอครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่